Shin mahalarci ne?

Gudanar da Virtual: Ta yaya Guys Bayan Bayanin Mai Gudanar da Gudanar da Beatarfin Zoarfin Gajiya 'tare da AhaSlides

Gudanar da Virtual: Ta yaya Guys Bayan Bayanin Mai Gudanar da Gudanar da Beatarfin Zoarfin Gajiya 'tare da AhaSlides

Work

Lawrence Haywood 14 Oct 2022 4 min karanta

Ka tuna lokacin da taron zuƙowa ya kasance sabo ne, sabo ne kuma mai cike da farin ciki? Idan ba haka ba, to tabbas saboda kuna da kusan 300 daga cikinsu a cikin fewan watannin da suka gabata. Abubuwan buƙatun yau da kullun na sauƙaƙe ta hanyar Zuƙowa sun sha wahala ga yawan ma'aikata, amma Katunan mai gudanarwa sami sauki bayani.

Katunan mai gudanarwa shine bene na katunan 60, kowane mai hana ruwa da alamomi, wanda ke ba masu amfani damar sauƙaƙe tarurruka da ƙwaƙwalwar kwakwalwa yadda yakamata. A zuciyarsu, Katunan Malami kayan aiki ne don tsara gudanarwa, amsa bukatun ƙungiyar ku, yin gyara lokacin da abin da ba zato ba tsammani ya faru, kuma shiga shafi ɗaya tare da mai gudanarwa.

Kamar yadda da yawa da irin waɗannan ma'amala ke faruwa a cikin layin yanar gizo, sauƙaƙe na kama-da-wane ya ɗauki mahimmancin gaske. Masu aiki tare na dogon lokaci a bayan Katin Gudanarwa, Meg Bolger da Sam Killermann, sun gano cewa kayan aikin kamar Laka iska ce ta iska, mai iska ta dijital a cikin taron su na kan layi.

Ta yaya AhaSlides ke Taimakawa Sauƙaƙe na Musamman?

A kashi na biyu a cikin su Brain Jam jerin, Katin Gudanarwa ya duba yadda yin aiki tare da AhaSlides ke taimakawa babban taron gudanarwa. Duba bidiyon su a kasa don ganin yadda sukayi amfani da shi da kuma abubuwan da suka gano.

Har ila yau, Katin Gudanarwar ya sake bayyana taronsu a cikin shafinsu - Amfani AhaSlides don Gudanar da Virtual: Canning the Brain Jam. Bari muyi la'akari da wasu mahimman abubuwan binciken su:

Hanyoyi 5 da AhaSlides ke Taimakawa a Saukake Gudanarwa

  1. Yin amfani da nunin faifai (nunin faifai da ke neman mahalarta su zaɓi tsakanin ja, lemu, da koren fitilu) na iya auna shirye-shiryen ɗan takara a sauƙaƙe kuma zai taimaka saurin saitin gabatarwar. Hakanan suna taimakawa wajen bincika fahimtar wani batun bayan an tattauna shi.
  2. Amfani da nunin faifai tare da emojis yana bawa mahalarta dama don bayyana tsare-tsare da ra'ayoyi da yardar kaina tare da karkatarwa. Yayin Brain Jam, Masu gudanarwa sun yi amfani da wadannan nunin faifai don fitar da alkawurran hada hannu ta hanyar da "ta kasance ba ta da wata ma'ana fiye da yadda ta kan faru a cikin mutum".
  3. Amfani da faifai tare da rashin sani yana taimakawa magance tambayoyin da zasu iya zama ɗan sirri a cikin yanayin mutum. Malami ba zai taba (ko kuma a kalla, ya kamata shakka kar a taɓa tambayar ƙungiya mai rai don bayyana yanayin jima'i, kuma yana iya tsammanin amsar 0% idan sun yi. Brain Jam ya bayyana cewa ƙara rashin suna ga wannan ainihin tambayar yayin sauƙaƙe kama-da-wane ya sami amsar amsa 100%.
  4. Yin amfani da zaɓuɓɓuka masu ɓatawa babbar hanya ce zuwa kunkuntar kan sakamako daga wata yarjejeniya mai fadi. Masu gudanarwa na yau da kullun zasu iya yin tambaya tare da amsoshi da yawa, sannan su kawar da mafi ƙarancin amsa, rubanya faifai kuma su sake yin tambaya ɗaya da ƙaramar amsa. Yin hakan akai-akai, da ɓoye ƙuri'un don hana haɗuwa, na iya haifar da da sakamako mai ban mamaki.
  5. Amfani da Q&A slide type hanya ce mai kyau don ƙarfafa mahalarta don saita ajanda don taron kamala ɗin. Wadannan nunin faifai kar kawai a ba kowa damar gabatar da batutuwa, amma fasalin 'babban yatsu' kuma yana ba su damar yin zaɓe kan waɗancan batutuwa da suka fi so su tattauna.

Maɓallin Maɓallin kewayawa don Gudanarwar Masu Gudanarwa

Lokacin da Katunan Gudanarwar Malami suka nemi masu sauraronsu su ambaci abin da suka fi so samu daga nasu Brain Jam zaman, bayyananniyar nasarar farko, tare da 41%, ya kasance Yadda za a tashi da fun da ƙananan “wani kiran zuƙowa”. Bayan watanni na kullewa, yana da ma'ana cewa Taron Zuƙowa yana ɗan ɗan faɗi kuma suna buƙatar allurar faɗakarwa.

Gudanar da aikace-aikacen aikace-aikacen hoto wanda ke nuna abin da mutane suka fi so daga tarurrukan kamala.
Sakamakon zaben Katin Gudanarwa game da batutuwan da za a mai da hankali kansu yayin zaman Brain Jam.

The Brain Jam zaman ya gano cewa AhaSlides hanya ce mai kyau don gudanar da wannan allurar. Ya nuna cewa software ɗin na samun tagomashi daidai tsakanin masu gudanarwa da mahalarta, wanda ke ba da sauƙin sauƙin kama-da-wane da kuma halartar mahaɗan kama-da-wane, masu fa'ida da mahimmanci, abin dariya.

Abin da gaske ya fara haskakawa, kuma an faɗi shi sau da yawa yayin Brain Jam, nawa ne fun ita ce amfani da AhaSlides don tattara kowane irin bayani: daga shawarwari masu ƙira da ra'ayoyi, zuwa ra'ayoyin motsin rai da bayyanawa ta mutum, zuwa bayani da kuma duba-shiga kan tsari ko fahimta.

Sam Killermann - Katunan Mai Gudanarwa

Hanya Mai Kyawu don Haɗa Cikin Mutum da Gudanar da Ilimin Gyara

Mutane masu haɗuwa da sauƙin gudanarwa tare da taron mutum.
Tarurruka na ƙara zama na kamala kamar yadda suke cikin mutum.

A wani lokaci, idan muka dawo ofis, yana da kyau a ce zamani zai canza. Mai yuwuwa sauƙaƙewa ta zahiri zai kasance abin daidaitawa na wuraren aiki da yawa, amma wannan ba lallai bane a ce muna watsi da tarurrukan cikin mutum. Hanya mafi kyau don sauƙaƙe shine hada duka biyun.

A karshen wannan, cakuda na AhaSlides da Katin Gudanarwa na iya zama cikakkiyar dabara. Duk hanyoyin magance matsalolin suna mai da hankali kan yin tarurruka da nishadantarwa ta hanyar amfani da bayyane bayyane, zaben fidda gwani da abubuwan da ba a cikin akwatin.

Kamar yadda yawancin wuraren aiki babu makawa za su fara gwaji tare da aiki mai nisa tare da aikin ofis, mu a matsayin masu gudanarwa za mu buƙaci hanyoyin yin hulɗa tare da masu halartar mu a cikin saitunan biyu.

Katunan Facilite suna aiki sosai a cikin tsarin rukunin rayuwa. Suna da abubuwa da yawa tare da AhaSlides dangane da ƙarshen buɗewa, zaɓe da kuma yawan ayyukan. A zahiri, suna yabawa juna sosai. Ni kaina na sami wannan haɗin kayan aikin kan layi da kayan aiki na zahiri don zama abin birgewa da ban sha'awa.

Dave Bui - Shugaba na AhaSlides

NUNAWA: Wannan shafin yanar gizon ba shi da tallafi ko alaƙa da Katin Gudanarwar ta kowace hanya. Muna godiya da cewa Katunan Mai Gudanarwa sun yi kyakkyawar sanarwa game da amfani da AhaSlides kuma muna tsammanin sauran masu amfani da mu za su iya amfana daga koyo game da shi.